Class 9A9
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Không có tình thương

Go down

Không có tình thương Empty Không có tình thương

Bài gửi by ¶v¶èöÇön_Älbëë Tue 27 Jan 2009, 8:46 am

Đây là một lời tâm sự có thể thông cảm từ một bạn gái bất hạnh mong mọi người có thể chia sẻ
Tôi không biết tâm sự, không suy nghĩ chín chắn, cho nên tôi luôn bị mọi người hiểu lầm!

Từ nhở tôi luôn là người trầm cảm. Tôi sợ người khác biết được suy nghĩ của mình. Tôi luôn quan tâm đến suy nghĩ của người khác, xong tôi lại không biết suy nghĩ về tính cách của mình.

Sinh ra, tôi luôn bị bất công. Những thư tốt đẹp nhất đều dành cho nhỏ em của tôi, vì thế tôi luôn tự ái, và không muốn chia sẻ cảm nghĩ của mình cho ai. Có lẽ chính vì thế tôi luôn bị mọi người hiểu lầm và trách móc. Người khác không thể nào tìm được sự thân thuộc từ nơi tôi. Không ai nói chuyện hợp lý với tôi cả. Họ luôn nghi ngờ tôi. Tôi cũng không muốn giải thích để tìm lại được sư trong sạch cho mình, và vì thế tôi bị gia đình lánh xa!

Tôi đang lênh đênh giữa hai bờ sống chết. Tôi luôn nghĩ…liệu tôi chết rồi thì có ai thương xót, và có ai hối hận vì đối xử bất công với tôi hay không? Hay đó là một điều vui mừng đối với họ, khi không có tôi trên cõi đời này nữa?

Mộng Du Sad
¶v¶èöÇön_Älbëë
Mình là thành viên mới nè
Mình là thành viên mới nè

Nữ
Tên: : Älbëë_§äñ§äñ
Sở thích : nghë nhäç xëm phïm äüdïtïøn ðøç trüÿên
Nơi đến : ßình Düøng

Không có tình thương Empty Re: Không có tình thương

Bài gửi by ¶v¶èöÇön_Älbëë Tue 27 Jan 2009, 8:47 am

bun` thjk
¶v¶èöÇön_Älbëë