Class 9A9
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Loi` xin loi~ muon. mang`

Go down

Loi` xin loi~ muon. mang` Empty Loi` xin loi~ muon. mang`

Bài gửi by ¶v¶èöÇön_Älbëë Sun 15 Feb 2009, 5:48 pm

va` ket' thuc' la` nhu the' phai? ko anh? u` anh noi dung' thi` cu' tam thoi` xa nhau di xa nhau de? thay' co' quan trong trong long` nhau hay ko xa nhau de? anh truong thanh` hon trong suy nghi~ va` chin' chan' hon trong tinh yeu........
em se~ cho` anh ko phai vi` anh dep trai hon nhung~ con nguoi xung quanh em cung~ ko phai anh la` ng` co' mau' mat. ma` la` vi` em yeu anh. em se~ cho` anh cho` anh di tim` kiem' tuong lai cua? minh` cho` anh lam` nen su nghiep nao` do.......
khi doc la' thu anh viet em da~ khoc' khoc' rat' nhieu` boi? vi` em co' cam? giac' minh` la` ke? co' loi~ tai sao yeu anh nhung lai ko tin tuong? anh em xin loi~ ........
em se~ ko buon` dau se~ ko khoc' nua~ dau boi vi` bay gio em co' niem` tin vao` chinh' ban? than minh` se~ cho` doi duoc anh cho` doi anh quay ve noi cau ma` anh da~ noi truoc "chung' ta lam` lai tu` dau nhe' " em se~ doi anh ah`
em biet khi doc la' thu em viet chac' co' le~ trong long` anh dau lam' em biet tinh` cam? anh danh` cho em ko phai? tro` dua` roi` em biet anh da~ dau kho? nhu the' nao` khi em noi nhu the' tai em la` tai em chang? ai co' loi~ ca? la` tai. em
anh cu' yen tam ma` lo hoc tap em doi duoc ma` doi den khi anh can` cai co hoi de? quay ve` ben em
u` tam thoi thi` hay~ lam ban. than di da~ .......... ng` ta xa cach' nhau mot nua~ trai dat con` co' the? nho' den nhau thi` chung' ta cung~ se~ lam` duoc. phai? ko anh .........em tin tuong? o? anh tin tuong? vao` quyet dinh. cua? anh tin tuong? mot ngay` nao` do' se~ co' ki` tich' xuat hien cho chung' ta hieu? nhau hon cho chung' ta truong? thanh` hon khi do' em se~ noi' xin loi~ anh xin loi~ that. nhieu`
em se~ ko quên anh dau va` cung~ ko tim` mot ng` nao` do' thay the' anh boi? vi`ko ai co' the? thay the' anh trong long` em duoc Bi ah`
hay~ song' that. tot' anh nhe' dung` buon` em se~ vuot qua chuyen nay` mot cach' manh me~ nhu dieu anh mong muon se~ ko ban tam den' mieng luoi~ the' gian
thoi` gian se~ lam` chung' ta hieu? nhieu` hon ve` cuoc song' ve` nhung~ dieu` ma` ng` doi` hay noi' se~ giup em hieu? nhieu` hon trong tinh` yeu can` tin tuong? va` tha thu'
em doi anh dung` quen nhung~ loi` anh da~ noi' zoi em anh nhe''
€m Ÿêü Änh ¶«ü ßï à!!!
¶v¶èöÇön_Älbëë
Mình là thành viên mới nè
Mình là thành viên mới nè

Nữ
Tên: : Älbëë_§äñ§äñ
Sở thích : nghë nhäç xëm phïm äüdïtïøn ðøç trüÿên
Nơi đến : ßình Düøng

- Similar topics